สกร.อุบลราชธานี ประชุมผู้อำนวยการสถานศึกษา และหัวหน้ากลุ่มงาน สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี ครั้งที่ 1/2567 ประจำเดือน มกราคม 2567
…………………
วันพุธที่ 3 มกราคม 2567
เวลา 09.00 น.
…………………
สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี ดำเนินการจัดประชุม ผู้อำนวยการสถานศึกษา และหัวหน้ากลุ่มงาน สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี ครั้งที่ 1/2567 ประจำเดือน มกราคม 2567 โดยนายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด ทั้ง 25 อำเภอ และบุคลากร สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี เข้าร่วมประชุมฯ ทั้งนี้ นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี ได้กล่าวเรื่องในวาระประชุม พร้อมทั้ง ติดตามผลการดำเนินงานของสถานศึกษาในสังกัด กำกับติดตามการดำเนินการตามนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการ พร้อมทั้งสรุปผลการดำเนินกิจกรรมต่างๆ ในรอบเดือนที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมแก่งสะพือ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415949917_877259757741502_868380186468243407_n.jpg)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416696996_877258661074945_4347904787262218042_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416705842_877258354408309_771697581702450778_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416720047_877258801074931_8228366021382955817_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2024/01/416723343_877258331074978_6738642683485553309_n-jpg.webp)