ผอ.สกร.อุบลราชธานี ร่วมประชุมสภากาแฟ ประจำปี 2566 ครั้งที่ 8 ประจำเดือน ตุลาคม 2566 จังหวัดอุบลราชธานี
*************
วันพฤหัสบดีที่ 26 ตุลาคม 2566
เวลา 06.30 น.
*************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมประชุมสภากาแฟประจำปี 2566 ครั้งที่ 8 ประจำเดือน ตุลาคม 2566 โดยมีนายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานพิธี พร้อมด้วย รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี หัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงานภาครัฐและเอกชน เข้าร่วมพิธี ทั้งนี้ การประชุมดังกล่าวมีวัตถุประสงค์ เพื่อให้ผู้เข้าร่วมประชุมได้มีความคุ้นเคยแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ประชาสัมพันธ์ข้อมูลชาวสารที่สำคัญ และร่วมแสดงความคิดเห็นระหว่างภาครัฐและภาคเอกชน ณ ศูนย์พัฒนาศักยภาพและอาชีพคนพิการบ้านศรีวนาไล อำเภอเมืองอุบลราชานี จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395257655_831371028997042_178014622539942613_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395260262_831369458997199_3877059646298298754_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395306270_831370978997047_5866640196332782911_n-840x840.webp)