ผอ.สกร.อุบลราชธานี เป็นประธานประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาตาล
****************
วันอังคารที่ 26 ธันวาคม 2566
เวลา 09.00 น.
****************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา นางกรกฏ กาญจนสิงห์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอนาตาล และได้รับเกียรติจาก นางปวิณา โพธินาม ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอเขมราฐ และ นางวิลาวัณย์ ศรศิลป์ ผู้ทรงคุณวุฒิ เป็นกรรมการ พร้อมด้วย นายอำเภอนาตาล คณะผู้บริหารสถานศึกษา สกร.กลุ่มโซน 3 ภาคีเครือข่าย และแขกผู้มีเกียรติ เข้าร่วมให้กำลังใจ ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอนาตาล อำเภอนาตาล จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/414190213_872016238265854_8101316348236392449_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/414194246_872016781599133_5449437559581740878_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/414206306_872016838265794_9124105025359057835_n.jpg)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/414210878_872016478265830_2106609063197288021_n.jpg)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/414715408_872670691533742_9082299568159562704_n-jpg.webp)