ผอ.สกร.อุบลราชธานี เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจและนายอำเภอ จังหวัดอุบลราชธานี ครั้งที่ 11 ประจำเดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2566
**************
วันอังคารที่ 21 พฤศจิกายน 2566
เวลา 09.00 น.
***************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจและนายอำเภอ จังหวัดอุบลราชธานี ครั้งที่ 11 ประจำเดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2566 โดยมี นายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วย รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมพรหมวรราช ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/404463604_848394073961404_6022091228117239035_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/404464305_848393963961415_7830629466258714351_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/404517145_848393983961413_9049020068468147141_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/404536509_848393910628087_3351233432311408453_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/404555417_848392740628204_1035820498635959856_n-jpg.webp)