สกร.จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมกิจกรรม น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระมงกุฏเกล้าเจ้าอยู่หัว ที่ทรงพระราชทานธงไตรรงค์เป็นธงชาติไทย
*************
วันพฤหัสบดีที่ 28 กันยายน 2566
เวลา 08.00 น.
*************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้ บุคลากร สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมกิจกรรม น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระมงกุฏเกล้าเจ้าอยู่หัว ที่ทรงพระราชทานธงไตรรงค์เป็นธงชาติไทย ณ บริเวณหน้าเสาธง อาคารอำนวยการ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/384121701_810571601076985_7926690656562757162_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/384127741_810571647743647_8838661879272047787_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/384774820_810572557743556_8826703530230262529_n-840x840.webp)