ผอ.สกร.อุบลฯ เป็นประธานการประชุมชี้แจงการดำเนินการสอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ของ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี
*******************
วันศุกร์ที่ 15 กันยายน 2566
เวลา 09.00 น.
********************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุมชี้แจงการดำเนินการสอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 พร้อมด้วย นางอุไร ยืนสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี คณะผู้บริหารสถานศึกษา ครูและบุคลากร ในสังกัดสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี เข้าร่วมประชุมรับฟังชี้แจงแนวทางการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมแก่งสะพือ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/378801159_801320722002073_8515285514493332012_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/378793979_801323008668511_1844801214705221978_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/378797018_801320755335403_1733709542236094175_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/09/378801146_801320775335401_5295049280095065258_n-840x840.webp)