ผอ.สกร.อุบลราชธานี ร่วมเป็นเกียรติพิธีเปิดป้าย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งศรีอุดม
*******************
วันพุธที่ 6 ธันวาคม 2566
เวลา 09.00 น.
*******************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมเป็นเกียรติพิธี เปิดป้าย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งศรีอุดม โดยมี คุณจิตรวรรณ หวังศิภกิจโกศล ตำแหน่งที่ปรึกษาพรรคเพื่อไทยรวมพลัง เป็นประธานพิธี พร้อมด้วย นายอำเภอทุ่งศรีอุดม คณะผู้บริหารสถานศึกษา ครูและบุคลากร และแขกผู้มีเกียรติ เข้าร่วมพิธี ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอทุ่งศรีอุดม ตำบลโคกชำแระ อำเภอทุ่งศรีอุดม จังหวัดอุบลราชธานี ทั้งนี้ นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี ได้มอบใบประกาศเกียรติคุณบัตรให้กับผู้ที่มีอุปการะคุณ ในการก่อสร้างอาคารดังกล่าว พร้อมทั้งกล่าวขอบคุณแขกผู้มีเกียรติที่เข้าร่วมพิธี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/393739490_858423739625104_6561602713891464249_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407866251_858423172958494_7397872243159781291_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/407956422_858423006291844_8280832774583493567_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/408318523_858423612958450_1016478815821361407_n.jpg)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/12/408331602_858423626291782_3960749171174810527_n-jpg.webp)