ผอ.สกร.อุบลฯ ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในโอกาสวันสำคัญของชาติไทย วันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหามงกุฎพระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว
**************
วันพุธที่ 18 ตุลาคม 2566
เวลา 09.00 น.
***************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมจัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในโอกาสวันสำคัญของชาติไทย วันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหามงกุฎพระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ในวันที่ 18 ตุลาคม 2566 โดยมีนายสมเพชร สร้อยสระคู รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงานภาครัฐ เข้าร่วมกิจกรรม ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาอุบลราชธานี ตำบลในเมือง อำเภอเมืองอุบลราชธานี จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/393637922_825354706265341_995383822470270088_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/393640657_825358269598318_3460064068362376443_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/393652210_825350669599078_379880046276556758_n-840x840.webp)