ผอ.สกร.อุบลฯ ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวัน “นวมินทรมหาราช“ 13 ตุลาคม 2566
**************
วันศุกร์ที่ 13 ตุลาคม 2566
เวลา 08.30 น.
***************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสํานักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วยนายมานพ ประธาน นักวิชาการศึกษา และ นายจุมพล ขัมภรัตน์ นักเทคโนโลยีสารสนเทศ ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวัน “นวมินทรมหาราช“ 13 ตุลาคม 2566 โดยมี นายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานพิธี พร้อมด้วยรองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี หัวหน้าส่วนราชการ ภาครัฐและเอกชน เข้าร่วมพิธี ณ หอประชุมจังหวัดอุบลราชธานี ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/391677582_821071286693683_2833216284026211123_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/391695067_821070486693763_3248650735601960137_n-720x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/391728607_821071330027012_2714701662671723564_n-840x840.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/391744593_821071193360359_1682977646654958299_n-840x840.webp)