ผอ.สกร.อุบลราชธานี ร่วมต้อนรับ นายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ พร้อมคณะ ในการลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม สถานศึกษาในจังหวัดอุบลราชธานี
***************
วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 2566
เวลา 08.30 น.
***************
นายทัศน์พล เรืองศิริ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมต้อนรับ นายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ พร้อมคณะ ในการลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม สถานศึกษา ณ สพป.อุบลฯ เขต 3 อำเภอพิบูลมังสาหาร โรงเรียนอนุบาลศรีเมืองใหม่ อำเภอศรีเมืองใหม่ โรงเรียนบ้านห้วยยาง อำเภอโขงเจียม และ โรงเรียนอนุบาลตระการพืชผล อำเภอตระการพืชผล จังหวัดอุบลราชธานี โดย นายกำพล สิริรัตตนนท์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี กล่าวต้อนรับ พร้อมด้วย นายธฤติ ประสานสอน ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ หัวหน้าส่วนราชการทุกเขตพื้นที่การศึกษา จังหวัดอุบลราชธานี สังกัดกระทรวงศึกษาธิการ คณะผู้บริหารสถานศึกษา ครู และนักเรียน ร่วมให้การต้อนรับ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 อำเภอพิบูลมังสาหาร จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406212101_854551233345688_8152697032589892319_n.jpg)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406225729_854551446679000_8878549626308291209_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406342100_854551363345675_1666976724188470856_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406344562_854551466678998_3891870098673117205_n-jpg.webp)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406346055_854551113345700_2413605175868928512_n.jpg)
![](http://ubon-nfe.go.th/wp-content/uploads/2023/11/406354236_854551156679029_719396045801981180_n-jpg.webp)